Category: Lecturer

Itsara Intanai

ผศ.ดร.อิสระ อินตะนัย อาจารย์ผู้ที่มีความรู้ความสามารถพิเศษ (สาขาวิชาชีววิทยา) ช่องทางติดต่อ E-mail : itsara.i@psu.ac.th วุฒิการศึกษา ปริญญาตรี : ปริญญาโท : ปริญญาเอก : ความเชี่ยวชาญ –

Read More

Ubaideelah Alhashemee

อ.อูบัยดิลละห์ อัลฮาซีมีย์ ครูผู้สอนวิชาสังคม ช่องทางติดต่อ E-mail : ubaideelah.a@psu.ac.th วุฒิการศึกษา ปริญญาตรี : ความเชี่ยวชาญ –

Read More

Abdulqoiyum Taleh

อ.อับดุลกอยยูม ตาเละ ครูผู้สอนวิชาภาษาไทย ช่องทางติดต่อ E-mail : abdulqoiyum.t@psu.ac.th วุฒิการศึกษา ปริญญาตรี : นศ.บ. นิเทศศาสตรบัณฑิต (เกียรตินิยมอันดับหนึ่ง) ความเชี่ยวชาญ ทักษะด้านการสื่อสารมวลชน

Read More

Hanani Muse

อ.ฮานานี มุเสะ ครูผู้สอนวิชาคณิต ช่องทางติดต่อ E-mail : hanani.muse@gmail.com วุฒิการศึกษา ปริญญาตรี : วิทยาศาสตรบัณฑิต (ศึกษาศาสตร์) เอกคณิตศาสตร์ ความเชี่ยวชาญ –

Read More

Haris Na-wae

อ.ฮาริษ นาแว ครูผู้สอนวิชาอิสลาม ช่องทางติดต่อ E-mail : haris.n@psu.ac.th วุฒิการศึกษา ปริญญาตรี : ศป.บ. อิสลามศึกษา(หลักสูตรนานาชาติ) วิทยาลัยอิสลามศึกษา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ ความเชี่ยวชาญ –

Read More

Azam Saleah

อ.อซัม สาและ ครูผู้สอนวิชาพละ ช่องทางติดต่อ E-mail : azam.s@psu.ac.th วุฒิการศึกษา ปริญญาตรี : วท.บ. วิทยาศาสตร์การกีฬา จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ความเชี่ยวชาญ วิทยาศาสตร์สุขภาพ

Read More

Haisam Wae-uma

อ.ไฮซัม แวอูมา ครูผู้สอนวิชาคณิต ช่องทางติดต่อ E-mail : haisam.w@psu.ac.th วุฒิการศึกษา ปริญญาตรี : ศษ.บ. ศึกษาศาสตรบัณฑิต คณะศึกษาศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ความเชี่ยวชาญ –

Read More

Daweeyah Ardae

อ.ดาวียะห์ อาแด ครูผู้สอนวิชาฟิสิกส์ ช่องทางติดต่อ E-mail : daweeyah.a@psu.ac.th วุฒิการศึกษา ปริญญาตรี : วท.บ. วิทยาศาสตรบัญฑิต(ศึกษาศาสตร์) คณะศึกษาศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ ปริญญาโท : วท.ม. วิทยาศาสตรมหาบัญฑิต คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ ความเชี่ยวชาญ ฟิสิกส์ประยุกต์

Read More

Rusneeda Deeramae

อ.รุสนีดา ดือราแม ครูผู้สอนวิชาภาษาไทย ช่องทางติดต่อ Tel : – ต่อ – E-mail : rusneeda.d@psu.ac.th วุฒิการศึกษา ปริญญาตรี : ศศ.บ. ศิลปศาสตรบัณฑิต (ภาษาและวรรณคดีไทย) คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ ความเชี่ยวชาญ –

Read More

Il-ham Sueree

อ.อิลฮาม สือรี ครูผู้สอนวิชาชีวะ ช่องทางติดต่อ Tel : – ต่อ – E-mail : ilham.s@psu.ac.th วุฒิการศึกษา ปริญญาตรี : ปริญญาโท : วท.ม. วิทยาศาสตรมหาบัณฑิต สาขาชีววิทยาโมเลกุลและชีวสารสนเทศ ความเชี่ยวชาญ เทคนิคด้านชีวโมเลกุล การทำพันธุวิศวกรรม

Read More